ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเพื่อนๆสมาชิกขอสูตรทำ "สลิมจิม" โดยสายอากาศ TV ครับ  (อ่าน 1916 ครั้ง)

ออฟไลน์ HS7LFE

• สมาชิกใหม่
  • *
 ;) รบกวนเพื่อนๆสมาชิกขอสูตรทำ "สลิมจิม" โดยสายอากาศ TV แบบแบน ครับ  คือผมเคยทำเมื่อ 10 ปีที่แล้ว  รู้สึกว่าทำง่ายและใช้งาน OK แต่จำสูตรไม่ได้แล้วครับ และก็ลองหาในนี้แล้วก็ไม่มี ส่วนใหญ่เป็น ควอทเตอร์เวฟ ..... ยังไงรับกวน ท่านผู้รู้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ newham

• สมาชิกอาวุโส
  • HAMมือใหม่ครับ(E27ASY)
APRS  145.525Mhz

ออฟไลน์ HS7LFE

• สมาชิกใหม่
  • *
 :)  ขอบคุณมากครับเพื่อนสมาชิก  ส่วนใน google  ผมลองหาดูแล้วครับ ไม่พบครับ....ที่พบก็เป็นบอร์ดนี้อ่ะครับ...ขอบคุณอีกครั้งครับ

ออฟไลน์ HS5ZOH

• กู้ภัยร้องวัวแดง อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ ^^!
  • สมาชิก
  • *
ขอบคุณครับจะลองทำดู   ;D
HS5ZOH     144.350 MHz   
กู้ภัยร้องวัวแดง 01 ศปภ.เชียงใหม่ 478 เหยี่ยวเวหาเชียงใหม่ G128