ผู้เขียน หัวข้อ: การจัดอบรมผู้ประสานงานข่าวคมนาคม ศูนย์ปลอดภัยคมนาคม  (อ่าน 3002 ครั้ง)

ออฟไลน์ 02cbb

• สมาชิกVIP ได้รับการรับรองแล้ว
  • สมาชิกอาวุโส
  • *
แจ้งเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ที่ต้องการที่จะเข้าร่วมการอบรมผู้ประสานงานข่าวคมนาคม  ศูนย์ปลอดภัยคมนาคม ติดตามข่าวสารการเปิดอบรมของแต่ละจังหวัดได้ ที่ทางเว็ปบอร์ดของทางนิตยสาร100วัตต์ ซึ่งเมื่อวานนี้ 16-11-51 ได้จัดให้มีการอบรมผู้ประสานงานข่าวคมนาคม รุ่นที่ 1 ของปลอดภัยปราการ ศูนย์ปลอดภัยคมนาคมสมุทรปราการ ทางทีมงานศูนย์รวมข่าว100วัตต์ ได้มีโอกาสพูดคุยกับคณะทำงานฯจากส่วนกลางที่ได้มาทำการอบรมให้กับสมาชิก ถึงเรื่องราวต่างๆจากอดีตถึงปัจจุบัน แนวทางการปฏิบัติงาน ตลอดจนปัญหาต่างๆ และในตอนท้ายคณะทำงานยังฝากถึงผู้ที่จะเข้าร่วมการอบรมผู้ประสานงานข่าวคมนาคม  ศูนย์ปลอดภัยคมนาคม ว่าในเร็วๆนี้จะมาการเปิดอบรมฯตามต่างจังหวัดและในกรุงเทพฯ ติดตามข่าวสารได้ครับ

ออฟไลน์ geng1981-E22GEC

• สมาชิก
  • *
  • สมาชิกชมรมวิทยุสมัครเล่นพระจอมเกล้าลาดกระบัง
    • http://forums.popcornfor2.com/index.php?showtopic=1610&st=2720&p=6966226&#entry6966226
รับทราบครับ

ขอบคุณ

ออฟไลน์ E22FLGCBR

• สมาชิก
  • *
การจัดอบรมผู้ประสานงานข่าวคมนาคม  ศูนย์ปลอดภัยคมนาคม - ดีใจจังงานนี้ไปอบรมแน่

ออฟไลน์ seven-eleven

• สมาชิกลูกอ่อน และ
  • 086-4230905 (CAT)
ไปมาแว้วครับ เพิ่งกลับถึงบ้านเมื่อกี้เอง  นอนปั๊ม กำแพงเพชรครับ  หมดแรงขับรถ

กลับมา เปิดร้านสะดวกซื้อต่อครับ
ธนาคารกรุงเทพ สาขาเกาะคา 4570883639 บ.ออมทรัพย์
 นาแก้วคอมพิวเต้อร์ 24/1 ม.4 ต.นาแก้ว อ.เกาะคา ลำปาง  52130

ออฟไลน์ seven-eleven

• สมาชิกลูกอ่อน และ
  • 086-4230905 (CAT)
การจัดอบรมผู้ประสานงานข่าวคมนาคม  ศูนย์ปลอดภัยคมนาคม - ดีใจจังงานนี้ไปอบรมแน่

อย่าพลาดนะครับ ได้ความรู้ด้วย ได้มีโอกาศช่วยเหลือผู้อื่นด้วยครับ
ธนาคารกรุงเทพ สาขาเกาะคา 4570883639 บ.ออมทรัพย์
 นาแก้วคอมพิวเต้อร์ 24/1 ม.4 ต.นาแก้ว อ.เกาะคา ลำปาง  52130

ออฟไลน์ E20QXT

• ★★★★★
  • BANGKOK
    • ANCRADIO.COM
อยากไปด้วยจัง  อิอิอิ ;) :)
" ข้าพระพุทธเจ้า ขอถวายสัตย์ปฏิญาณว่า ข้าพระพุทธเจ้า จะจงรักภักดีต่อพระมหากษัตริย์
และจะปฏิบัติหน้าที่ด้วยความซื่อสัตย์สุจริต เพื่อประโยชน์ของประเทศและประชาชน "  แนะนำเว็บวิทยุสื่อสารใหม่  คลิ๊กเลย >>>> www.ancradio.com/smf <<<<

ออฟไลน์ Coffee191

• สมาชิก
  • *
จัดทุกจังหวัดเลยนะคะ  ยิ่งดีค่ะ