ผู้เขียน หัวข้อ: แนวข้อสอบ พนักงานวิทยุสมัคเล่นขึ้นต้น(ไว้ศึกษาครับ)  (อ่าน 2231 ครั้ง)

ออฟไลน์ chokchai

• สมาชิกVIP ได้รับการรับรองแล้ว
  • สมาชิก
  • *
แนวข้อสอบ (เป็นข้อสอบเก่านะครับ คิดว่าคงไม่ต่างจากของปัจจุบันมากนัก)
ลองโหลดไปศึกษากันดูสำหรับท่านที่กำลังเตรียมสอบ
ปล.อาจมาแจกช้าไปหน่อยก็ ขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ how2ham

• นักเขียนประจำบอร์ด
  • สมาชิก
  • ตามหมาย นว.10(01)864/51
Re: แนวข้อสอบ พนักงานวิทยุสมัคเล่นขึ้นต้น(ไว้ศึกษาครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 03:48:43 PM »
 ;D ขอขอบคุณท่านแอคโค่ทรูเซเว่นบราโว่กอลฟ์คีเบคมากๆ ครับ ที่นำเอาข้อสอบสมัยผมยังเด็กๆ  มาลงให้อ่าน...ยอมรับเลยว่า นอกจากวิชาทางไฟฟ้าแล้ว...นอกนั้น ผมตกหมด...เหอๆ ทำได้ไม่ถึง 10 % ว่างั้นเรา ใครอยากวัดความสามารถตัวเอง เชิญเลยครับ...
Avionics Technician

ออฟไลน์ e22dss

• สมาชิก
  • *
  • E22DSS
Re: แนวข้อสอบ พนักงานวิทยุสมัคเล่นขึ้นต้น(ไว้ศึกษาครับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2008, 11:42:46 AM »
 ;)จากที่ผมเคยสอบที่ผ่านมาทุกข้อสอบจะมีอยู่ตอนอบรม ขออย่าหลับตั้งใจฟัง แล้วจะมีโอกาสสอบผ่านแปดสิบ% และอย่าลืมเขียนชื่อตัวเองก่อนละ

ออฟไลน์ wachi571

• สมาชิก
  • *
น่าจะใส่เครื่องหมายหัวหมุดไว้ครับ เพื่อเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆที่จะสอบจะได้โหลดไปอ่านดูก่อนครับ