ผู้เขียน หัวข้อ: ขาทราบราคา ค่ะ  (อ่าน 1086 ครั้ง)

ออฟไลน์ saijo

• สมาชิกใหม่
  • *
ขาทราบราคา ค่ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 09:43:45 am »
สายอากาศโมบาย ไดม่อน CL2 ของใหม่ราคาเท่าไรครับ  ใช้ดีไหมคะ

ออฟไลน์ sabay

• *
Re: ขาทราบราคา ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 09:32:28 pm »
ผมใช้มาตั้งแต่ตอนยังไม่ได้สอบ วีอาร์  ตอนนี้ก็ยังใช้อยู่ แต่ปัจจุบันหาของแท้ยากส์  แล้วครับ

ออฟไลน์ E20KXE

• สมาชิกVIP ได้รับการรับรองแล้ว
  • สมาชิกขั้นสูง
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 07:57:41 am »
ราคาเห็นตามร้านต่าง ๆ บอกว่า แท้แน่นอน แต่ไม่รู้เชื่อได้หรือป่าว ทดสอบพับเสาดูก็พับได้มากกว่า 90องศา
(เค้าว่าของแท้ต้องพับได้แบบนี้) แต่พอเห็นป้ายยี่ห้อเป็นกระดาษ คล้าย ๆ ถ่ายเอกสารมา ชักไม่แน่ใจว่าแท้หรือไม่แท้
ดูไม่เนียน ราคา 1200 ครับ หลายกระแสหรือเซียนบอกว่า เลิกผลิตไปแล้ว แต่บางร้านบอกว่าผลิตอยู่ แท้แน่นอน

ว่าแต่ตกลงเป็น ช หรือ ญ เนี่ย  ???

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 12:03:50 pm »
หญิงแท้ ชายเทียมค๊าาาา   :P

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 05:27:15 am »
ถามอีกนิดนะค๊า  เปรียบเทียบ ระหว่าง  CL2 ไต้หวัน กะ  CL2 ของญี่ห้อ KEN... อะไรนี่ละค่ะ ไรดีกว่ากันน๊าาาา......

ออฟไลน์ mad dog

• สมาชิก
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 09:44:40 am »
อ่านหัวข้อกระทู้ทีแรก ก็งงๆ เออ เอ อืม อยู่พักนึง ง่าเข้าใจแว๊ว.... :D
เอาให้สะใจ คูลอทโลด เค้าว่าเท่ห์ แต่ยังไง ของแท้ดั้งเดิมน่าเชื่อถือกว่าอยู่ดีเน๊อะ
ความไม่ยึดติด ด้วยคำๆว่า "ของๆกู" ย่อมนำมาซึ่งความสุขที่แท้จริง อันเป็นนิรันดร์
HS2RMO หนุ่มหน้ามน คนหน้าแมว